ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมคาราโอเกะ  (อ่าน 1151 ครั้ง)

ออฟไลน์ KOM

• Newbie
  • *
โปรแกรมคาราโอเกะ
« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 11:30:00 am »
อยากทราบว่าโปรแกรมคาราโอเกะที่ทางร้านจำหน่ายใช้ได้กับคอมทุกรุ่นหรือไม่ครับ แล้วต่างกับที่ขายแผ่นละ 350 อย่างไรครับ เห็นเพื่อนซื้อมาลงแล้วบอกว่าของแท้ ผมไม่ค่อยเชื่อ และไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ครับ รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ สนใจโปรแกรมไว้ร้องช่วงงานปีใหม่นี้ของครอบครัวครับ
                           ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Hero Member
Re: โปรแกรมคาราโอเกะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 04:11:48 pm »
อยากทราบว่าโปรแกรมคาราโอเกะที่ทางร้านจำหน่ายใช้ได้กับคอมทุกรุ่นหรือไม่ครับ แล้วต่างกับที่ขายแผ่นละ 350 อย่างไรครับ เห็นเพื่อนซื้อมาลงแล้วบอกว่าของแท้ ผมไม่ค่อยเชื่อ และไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ครับ รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ สนใจโปรแกรมไว้ร้องช่วงงานปีใหม่นี้ของครอบครัวครับ
                           ขอบคุณครับ

ของปลอมครับ ของแท้คุณจะต้องได้ hardlock ถ้าไม่มีตัวนี้ไม่สามารถเข้าโปรแกรมได้ และก็ไม่สามารถอัพเดทได้
คุณลองไปเล่นของเพื่อนแล้วขอดูก็ได้ มีระบบ Easy medey หรือเปล่า มีมิกซ์ให้ปรับผ่านหน้าจอ ทุกชิ้นดนตรีหรือเปล่ารับรองว่าไม่มี แล้วเสียงที่ได้ก็ไม่เหมือนกันของปลอมมักจะสะดุด กระตุกครับ  และยังไงก็ไม่สามารถขายได้หรอกครับ 350 บาท เพราะต้นทุก Hardlock ก็หลักพันแล้วครับ

แ่ต่คนไม่รู้ ก็โดนหลอกไปตามระเบียบว่าแท้ๆๆๆ

ของแท้ เริ่มต้นที่ 2050 บาท ทั่วประเทศครับ อย่าได้หลงเชื่อเลยพวกขายข้างถนนครับ